യു.എ.ഇയില്‍ കോവിഡ് 19 തീവ്രത കുറയുന്നുവെന്ന സൂചന നല്‍കി പുതിയ പരിശോധനാ ഫലങ്ങള്‍.

CE8AA0 Dubai, Towering office and apartment towers along Sheikh Zayed Road

യു.എ.ഇ വൈസ് പ്രസിഡന്റും പ്രധാനമന്ത്രിയും ദുബായ് ഭരണാധികാരിയുമായ ഷെയ്ഖ് മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂമിന്റെ നിര്‍ദേശപ്രകാരം ഷോപ്പിംഗ് മാളുകള്‍ക്കും സ്വകാര്യമേഖല സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്കും ഇന്ന് മുതല്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കാമെന്ന് ദുബായ് പ്രതിസന്ധി-ദുരന്ത നിവാരണ ഉന്നത സമിതി അറിയിച്ചു. കമ്ബനികളുടെ പ്രവൃത്തി സമയവും മാളുകളുടെ പ്രവര്‍ത്തന സമയവും പൊതു പ്രസ്ഥാനത്തിന് അനുവദിച്ചിരിക്കുന്ന സമയപരിധിക്കുള്ളില്‍ വരണം, അവ നിലവില്‍ രാവിലെ 6 നും രാത്രി 11 നും ഇടയിലാണ്. പൊതുജന സഞ്ചാരം അനുവദിച്ചിരിക്കുന്ന സമയത്തിനുള്ളില്‍ ഏത് സെറ്റ് പ്രവര്‍ത്തന സമയവും തിരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ ഷോപ്പിംഗ് മാളുകള്‍ക്ക് സ്വാതന്ത്ര്യമുണ്ടെന്നും കമ്മിറ്റി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.Please Share and like us:
20

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here